EMMEDICIOTTO ❤️ เจล และจบ ผม: 03 สเปรย์ สดใสเปล่งปลั่ง

.
2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

Thanks
for your vote 👍

X

03 สเปรย์ สดใสเปล่งปลั่ง
03 สเปรย์ สดใสเปล่งปลั่ง - EMMEDICIOTTO - เจล และจบ ผม

CONTACT - THE PRICE

EMMEDICIOTTO ❤️
03 สเปรย์ สดใสเปล่งปลั่ง
เจล และจบ ผม

เด เมฆ ของแสงปกคลุม ผมให้มัน สัมผัสการตกแต่ง ที่สมบูรณ์แบบ.
ปฏิสัมพันธ์ ขององค์ประกอบเหล่านี้ ขัด ​​จะถูกปล่อยออก มาเพื่อให้ ผมเงางามโดยไม่ต้อง ชั่งน้ำหนัก มันลง.

เด ราย. ที่จะใช้ ผลิตภัณฑ์ ที่ปลาย ตัดแต่งผม ถือ ขวดที่ 20 ซม. ระยะทาง ในการที่จะ ตรงไป ทั่วพื้นที่ขนาดใหญ่

Rate this product:

32 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

X